ஜூலை 31 ஒலிம்பிக்கின் 8ம் நாள் போட்டிகள் – இந்திய வீரர்களுக்கான போட்டிகள் அட்டவணை!
ஒலிம்பிக்கின் 8ம் நாள் போட்டிகள் குறித்த இந்திய வீரர்களுக்கான அட்டவணையை வெளியிட்டுள்ள நிலையில், போட்டிகளையும் அதில் கலந்து கொள்ளும் வீரர்கள் மற்றும் நேரம் குறித்த விவரங்களை இந்த பதிவில் காண்போம்.
ஒலிம்பிக் போட்டிகள்:
ஒலிம்பிக்கின் 32 வது போட்டிகள் ஜப்பானின் டோக்கியோ நகரில் நடந்து வபருகிறது. கொரோனா தொற்று அதிகரிக்கும் காரணத்தால் போட்டிகள் பலத்த பாதுகாப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடுகளுடன் நடத்தப்படுகிறது. போட்டியின் 7ம் நாளான இன்று இந்தியாவிற்கு பதக்கங்கள் சேர்ந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. குத்துச்சண்டை வீரர் லோவ்லினா போர்கோஹெய்ன் தனது காலிறுதி போட்டியில் என்சி சென் உடன் 3-2 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்று தனது அரையிறுதி வாய்ப்பை உறுதி செய்துள்ளார்.
ஆகஸ்ட் 2 முதல் 31 வரை அவசர நிலை அறிவிப்பு – ஜப்பானில் அதிகரிக்கும் கொரோனா!
மேலும், பி.வி.சிந்து 21-13, 22-20 என்ற செட் கணக்கில் அகானே யமகுச்சியை நேர் செட்களில் வீழ்த்தி தனது அரையிறுதி இடத்தை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதனால் இந்திய ரசிகர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். தொடர்ந்து ஜூலை 31ம் தேதியான போட்டிகளின் 8ம் நாள் இந்திய வீரர்களுக்கான போட்டிகள் குறித்த அட்டவணையை கண்போம்.
போட்டிகளின் விவரங்கள்:
கோல்ஃப்
காலை 4:15 மணிக்கு ஆண்கள் தனிநபர் பிரிவுக்கான கோல்ஃப் ஸ்ட்ரோக் ப்ளே ரவுண்ட் 2 போட்டி நடக்கிறது. அதில் இந்திய போட்டியாளர் அனிர்பன் லாஹிரி கலந்து கொள்கிறார்.
அத்லெடிக்ஸ்
காலை 6:00 மணிக்கு அத்லெடிக்ஸ் பெண்கள் டிஸ்கஸ் வீசுதல் தகுதி சுற்று குழு ஏ போட்டியில் இந்திய வீரர் சீமா புனியா கலந்து கொள்கிறார்.
கோல்ஃப்
6:00 AM மணிக்கு ஆண்கள் கோல்ஃப் தனிநபர் ஸ்ட்ரோக் ப்ளே ரவுண்ட் 3 போட்டியில் இந்தியாவின் அனிர்பன் லாஹிரி, உதயன் மானே கலந்து கொள்கின்றனர்.
வில்வித்தை
7:18 AM மணிக்கு ஆண்கள் வில்வித்தை தனிநபர் 1/8 எலிமினேஷன்ஸ் சுற்றுகள் இந்தியாவின் அதனு தாஸ் மற்றும் டகாஹரு ஃபுருகாவா இடையில் நடக்கிறது.
அத்லெடிக்ஸ்
7:25 AM மணிக்கு பெண்கள் வட்டு எறிதல் தகுதி அத்லெடிக்ஸ் குழு B போட்டோவில் இந்தியாவின் சார்பாக கமல்பிரீத் கவுர்கலந்து கொள்கிறார்.
TN Job “FB Group” Join Now
குத்துச்சண்டை
7:30 AM மணிக்கு ஆண்கள் குத்துச்சண்டை பறக்க (48-52 கிலோ) – 16 வது சுற்று இந்தியாவின் அமித் பங்கல் மற்றும் யுபெர்ஜென் ஹெர்னி மார்டினெஸ் ரிவாஸ் இடையில் நடக்கிறது.
துப்பாக்கி சுடுதல்
துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டியில் இந்தியாவை சேர்ந்த தேஜஸ்வினி சாவந்த், அஞ்சம் மௌத்கில் 50 மீ ரைபிள் 3 தகுதிகளில் காலை 8:30 மணிக்கு நாடாகும் போட்டியில் கலந்து கொள்கிறார்.
பெண்கள் ஹாக்கி
பெண்கள் ஹாக்கி போட்டிகள் இந்தியா மற்றும் தென்னாப்பிரிக்கா இடையே காலை 8:45 மணிக்கு நடக்கிறது.
வில்வித்தை
வில்வித்தை ஆண்களின் தனிப்பட்ட அரையிறுதியில் அதானு தாஸ் முன்னதாக நடக்கும் போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் காலை 11:15 மணிக்கு நடக்கும் போட்டியில் கலந்து கொள்வார்.
துப்பாக்கி சுடுதல்
துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டியில் தேஜஸ்வினி சாவந்த், அஞ்சம் மௌத்கில் 50 மீ ரைபிள் 3 பைனலில் முன்னதாக நடக்கும் போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் மதியம் 12:30 மணிக்கு கலந்து கொள்கிறார்.
வில்வித்தை
மதியம் 1:00 மணிக்கு ஆண்களின் தனிப்பட்ட வில்வித்தை
பதக்க சுற்றுகளில் (தகுதி இருந்தால்) அதானு தாஸ் கலந்து கொள்கிறார்.
பேட்மிண்டன்
இந்தியாவின் நம்பிக்கை நட்சத்திரம் பிவி சிந்து மற்றும் தாய் சூ யிங் (சீன தைபே) இடையில் பெண்கள் ஒற்றையர் அரையிறுதிப் போட்டி பிற்பகல் 2:30 மணிக்கு நடக்க இருக்கிறது.
குத்துச்சண்டை
இந்தியாவை சேர்ந்த பூஜா ராணி மற்றும் லி கியான் இன் வுமன்ஸ் மிடில் (69-75 கிலோ) இடையில் காலிறுதி குத்துச்சண்டை போட்டி 4 3:36 பிற்பகல் மணிக்கு நடக்கிறது.
தடகளம்
தடகள போட்டியில் மாலை 3:40 மணிக்கு ஆண்கள் நீளம் தாண்டுதலில் எம்.ஸ்ரீஷங்கர் கலந்து கொள்கிறார்.