Common Wealth போட்டிகள் 2022 – இந்திய அணியின் 4ம் நாள் போட்டி அட்டவணை! முழு விவரம்!
22-வது காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டி இங்கிலாந்தின் பர்மிங்காம் நகரில் ஜூலை 29 அன்று தொடங்கியது, தொடக்க விழா அணிவகுப்பின்போது இந்திய தேசியக் கொடியை வீராங்கனை பி.வி. சிந்து ஏந்திச் சென்றார். இந்நிலையில் 22-வது காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டிகள் இன்று நான்காம் நாள் நடைபெறுகிறது.
போட்டி அட்டவணை விவரம்:
22-வது காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டி இங்கிலாந்தின் பர்மிங்காம் நகரில் ஜூலை 29 முதல் ஆகஸ்ட் 8-ந் தேதி வரை நடக்கிறது. காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டி 1930-ம் ஆண்டு அறிமுகம் செய்யப்பட்டது. அதாவது ஒலிம்பிக் மற்றும் ஆசிய விளையாட்டை போல காமன்வெல்த் போட்டி 4 ஆண்டுகளுக்கு ஒரு முறை நடைபெற்று வருகிறது. கடைசியாக காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டி ஆஸ்திரேலியாவில் உள்ள கோல்டு கோஸ்ட் நகரில் 2018-ம் ஆண்டு நடைபெற்றது. அந்த போட்டியில் இந்தியா 26 தங்கம், 20 வெள்ளி, 20 வெண்கலம் என 66 பதக்கங்களை வென்றது.
Exams Daily Mobile App Download
இந்த முறை அதைவிட கூடுதல் பதக்கங்களை வெல்லும் முனைப்பில் இந்திய அணி களமிறங்கியுள்ளது. இந்நிலையில் 22-வது காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் நீச்சல், தடகளம், பேட்மிண்டன், கூடைப்பந்து, கைப்பந்து, குத்துச்சண்டை, ஹாக்கி, மல்யுத்தம், ஸ்குவாஷ் உள்பட 20 விளையாட்டுகளில் மொத்தம் 280 பந்தயங்கள் அரங்கேறுகிறது. இந்த போட்டியில் 72 நாடுகளை சேர்ந்த 5 ஆயிரத்துக்கு மேற்பட்ட வீரர், வீராங்கனைகள் கலந்து கொள்வார்கள். இந்தியா சார்பில் 15 விளையாட்டுகளில் 200-க்கும் மேற்பட்ட வீரர், வீராங்கனைகள் களம் காணுகிறார்கள். பர்மிங்காமில் இன்று 4 ஆம் நாள், இந்தியர்கள் பங்கேற்கும் அனைத்து நிகழ்வுகள் இதோ.
தமிழக பள்ளி ஆசிரியர்கள் கவனத்திற்கு – புதிய வருகை பதிவு செயலி அறிமுகம்!
- ஆகஸ்ட் 1 (எல்லா நேரங்களும் IST – இந்திய நேரப்படி)
- பிற்பகல் 1 (புல்வெளி கிண்ணங்கள்)
- பெண்கள் ஃபோர்ஸ் அரையிறுதி – இந்தியா vs நியூசிலாந்து
- பிற்பகல் 2 (பளு தூக்குதல் )
- ஆண்கள் 81 கிலோ – அஜய் சிங்
- பிற்பகல் 2:30 மணி முதல் (ஜூடோ)
- ஆடவருக்கான 60 கிலோ 16 சுற்று – விஜய் குமார் யாதவ் vs வின்ஸ்லி கங்கையா
- (கால், அரையிறுதி, இறுதி)
- பெண்களுக்கான 48 கிலோ காலிறுதி – சுஷிலா தேவி லிக்மாபம் Vs ஹாரியட் போன்ஃபேஸ்
- (அரை, இறுதி)
- ஆடவருக்கான 66 கிலோ ரவுண்ட் 16- ஜஸ்லீன் சிங் சைனி vs மேக்சென்ஸ் குகோலா
- (கால், அரையிறுதி, இறுதி)
- பெண்களுக்கான 57 கிலோ 16 சுற்று- சுசிகா தரியல் vs ரீட்டா கபிந்தா
- (கால், அரையிறுதி, இறுதி)
- பிற்பகல் 3:51 (நீச்சல்)
- ஆண்களுக்கான 100 மீ பட்டர்பிளை ஹீட்ஸ்- சஜன் பிரகாஷ்
- மாலை 4:30 (ஸ்குவாஷ்)
- பெண்கள் ஒற்றையர் பிளேட் காலிறுதி – சுனைனா குருவில்லா vs சனித்மா சினாலி
- மாலை 4:45 (குத்துச்சண்டை)
- ஆண்களுக்கான ஃப்ளைவெயிட் சுற்று 16- அமித் பங்கல் vs நம்ரி பெர்ரி வான்
- மாலை 6:00 (ஸ்குவாஷ்)
- பெண்கள் ஒற்றையர் காலிறுதி – ஜோஷனா சின்னப்பா vs ஹோலி நாட்டன்
- மாலை 6:00 (குத்துச்சண்டை)
- ஆண்களுக்கான ஃபெதர்வெயிட் சுற்று 16- ஹுஸாம் உதீன் முகமது vs எம்டி சலீம் ஹொசைன்
- மாலை 6:32 (சைக்கிள் ஓட்டுதல்)
- பெண்கள் கெய்ரின் முதல் சுற்று – திரியாஷா பால், சுஷிகலா ஆகாஷே
- மாலை 6:40 (கலை ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்)
- வால்ட் இறுதிப் போட்டி- பிரணதி நாயக்
- மாலை 6:45 (ஸ்குவாஷ்)
- ஆண்கள் ஒற்றையர் காலிறுதி – சவுரவ் கோசல் vs கிரெக் லோபன்
- மாலை 6:52 (சைக்கிள் ஓட்டுதல்)
- ஆண்களுக்கான 40 கிமீ புள்ளிகள் பந்தயம் தகுதி – நமன் கபில், வெங்கப்பா கெங்கலகுட்டி
- இரவு 8:02 (சைக்கிள் ஓட்டுதல்)
- ஆண்களுக்கான 1000 மீட்டர் டைம் ட்ரையல் பைனல் – ரொனால்டோ
- இரவு 8:30 (ஹாக்கி)
- ஆடவர் போட்டி- இந்தியா vs இங்கிலாந்து
- இரவு 9:37 (சைக்கிள் ஓட்டுதல்)
- பெண்களுக்கான 10 கிமீ ஸ்கிராட்ச் ரேஸ் இறுதிப் போட்டி மீனாட்சி
- இரவு 10:00 (பேட்மிண்டன்)
- கலப்பு அணி அரையிறுதி – இந்தியா vs சிங்கப்பூர்
- இரவு 11 மணி (பளு தூக்குதல்)
- பெண்கள் 71 கிலோ – ஹர்ஜிந்தர் கவுர்
- 11:30 PM (டேபிள் டென்னிஸ்)
- ஆண்கள் அணி அரையிறுதி – இந்தியா vs நைஜீரியா
- 12 AM (ஆகஸ்ட் 2) (நீச்சல்)
- ஆண்களுக்கான 100 மீ பட்டர்பிளை அரையிறுதி (குவாலுக்கு உட்பட்டது)
- 12:46 AM (ஆகஸ்ட் 2) (பாரா நீச்சல்)
- ஆண்களுக்கான 50 மீ ஃப்ரீஸ்டைல் S7 இறுதிப் போட்டி- நிரஞ்சன் முகுந்தன், சுயாஷ் நாராயண் ஜாதவ்
- காலை 1 மணி (ஆகஸ்ட் 2) (குத்துச்சண்டை )
- ஆடவர் லைட் ஹெவிவெயிட் சுற்று 16- ஆஷிஷ் குமார் vs டிராவிஸ் தபட்யூடோவா