காமன்வெல்த் போட்டி 2022 – இன்று நடக்கவிருக்கும் போட்டிகள் – முழு பட்டியல் இதோ!

0
காமன்வெல்த் போட்டி 2022 - இன்று நடக்கவிருக்கும் போட்டிகள் - முழு பட்டியல் இதோ!
காமன்வெல்த் போட்டி 2022 - இன்று நடக்கவிருக்கும் போட்டிகள் - முழு பட்டியல் இதோ!
காமன்வெல்த் போட்டி 2022 – இன்று நடக்கவிருக்கும் போட்டிகள் – முழு பட்டியல் இதோ!

நான்கு ஆண்டுகளுக்கு பிறகு காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டி கோலாகலமாக இங்கிலாந்து பிர்மிங்காமில் நடைபெற்று கொண்டிருக்கிறது. இன்று என்னென்ன போட்டிகள் நடைபெற இருக்கின்றன என்பதற்கான முழு பட்டியலும் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

காமன்வெல்த் போட்டி:

நான்கு ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை நடைபெறும் காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டி 2022 இங்கிலாந்து பிர்மிங்காமில் நேற்று முதல் தொடங்கியுள்ளது. கிட்டத்தட்ட 72 நாடுகளை சேர்ந்த 5054 வீரர், வீராங்கனைகள் இந்த போட்டியில் பங்கேற்றுள்ளனர். மேலும், காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டியிலேயே முதன்முறையாக இந்தாண்டு தான் மகளிர் பிரிவில் அதிக அளவில் போட்டிகள் நடைபெறுகின்றன. இந்திய வீரர்கள் மொத்தமாக 16 போட்டிகளில் பங்கேற்க இருக்கின்றனர்.

Exams Daily Mobile App Download

இந்த 16 போட்டிகளில் மட்டுமே 11 இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் பங்கேற்கின்றனர். கடந்த 2018 ஆம் ஆண்டில் நடைபெற்ற காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டியில் இந்தியா 26 தங்கம், 20 வெள்ளி மற்றும் 20 வெண்கலப் பதக்கம் என மொத்தமாக 66 பதக்கங்களை வென்றது. இந்தாண்டு இந்தியா தடகளம், பேட்மிண்டன், குத்துச்சண்டை, கிரிக்கெட், சைக்கிளிங், ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ், ஹாக்கி, ஜூடோ, லான் பவுல்ஸ், பாரா பவர்லிப்டிங், ஸ்குவாஷ், நீச்சல், டேபிள் டென்னிஸ், டிரையத்லான், பளுதூக்குதல், மல்யுத்தம் போன்ற போட்டிகளில் பங்கேற்க இருக்கிறது.

காமன்வெல்த் விளையாட்டுகளுக்கான இரண்டாம் நாள் முழு அட்டவணை இதோ,
  • மதியம் 1:00 மணி: புல்வெளி கிண்ணங்கள் – பெண்கள் பிரிவு விளையாட்டு சுற்று 3 இல் தானியா சவுத்ரி மற்றும் ஆண்கள் அணி பிரிவு விளையாட்டு சுற்று 3 vs மால்டா
  • பிற்பகல் 1:30 மணி: தடகளம் – ஆண்களுக்கான மராத்தான் இறுதிப் போட்டியில் நிதேந்திர சிங் ராவத்
  • பிற்பகல் 1:30 மணி: பேட்மிண்டன் – இந்தியா – இலங்கைக்கு எதிரான கலப்பு அணி குரூப் ஏ டையில்
  • பிற்பகல் 1:30 மணி: ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் – யோகேஷ்வர் சிங் ஆடவர் ஆர்ட்டிஸ்டிக் பைனல்
  • பிற்பகல் 1:30 மணி: பளு தூக்குதல் – ஆண்களுக்கான 55 கிஹெச் பிரிவில் சங்கேத் மகாதேவ் சர்கார்

தமிழகத்தில் பள்ளி மாணவர்களின் மன அழுத்தம் போக்க யோசனை – வலுக்கும் கோரிக்கை

  • பிற்பகல் 2:00 மணி: டேபிள் டென்னிஸ் – பெண்கள் குழு 2ல் இந்தியா vs கயானா
  • பிற்பகல் 2:30 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – மகளிர் ஸ்பிரிண்ட் தகுதிச் சுற்றில் மயூரி லூட் மற்றும் திரியாஷி பால்
  • பிற்பகல் 2:30 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – ஆடவருக்கான 4000 மீட்டர் தனிநபர் பர்சூட் தகுதிப் போட்டியில் விஸ்வஜீத் சிங் மற்றும் தினேஷ் குமார்
  • பிற்பகல் 3:00 மணி: நீச்சல் – 200மீ ஃப்ரீஸ்டைல் ஹீட் 3ல் குஷாக்ரா ராவத்
  • பிற்பகல் 3:11 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – பெண்களுக்கான 3000மீ தனிநபர் பர்சூட் தகுதிப் போட்டியில் மீனாட்சி
  • பிற்பகல் 4:03 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – மகளிர் ஸ்பிரிண்டில் மயூரி லூட் மற்றும் திரியாஷி பால் (தகுதிக்கு உட்பட்டது)
  • மாலை 4:15 மணி: பளு தூக்குதல் – ஆண்களுக்கான 61 கிலோ பிரிவு இறுதிப் போட்டியில் குரு ராஜா
  • மாலை 4:30 மணி: டேபிள் டென்னிஸ் – ஆண்கள் அணி vs வடக்கு தீவு குரூப் 3
  • மாலை 4:36 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – மகளிர் ஸ்பிரிண்ட் காலிறுதியில் மயூரி லூட் மற்றும் திரியாஷி பால் (தகுதிக்கு உட்பட்டது)\
  • மாலை 4:52 மணி: சைக்கிள் ஓட்டுதல் – ஆண்கள் 400M தனிநபர் பர்சூட் தகுதியில் விஸ்வஜீத்/தினேஷ்
  • மாலை 5:00 மணி: குத்துச்சண்டை – 54-57 கிலோ எடைப் பிரிவில் ஹுசன்முதீன் முகமது (IND) vs ஆம்சோலி (SA) (சுற்று 32)
  • மாலை 5:00 மணி: ஸ்குவாஷ் – 32 ஆண்கள் ஒற்றையர் சுற்றில் ரமித் டாண்டன் மற்றும் சவுரவ் கோசல்; 32-வது பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்றில் ஜோஷ்னா சின்னப்பா மற்றும் சுனைனா சாரா குருவில்லா ஜோடி.
  • மாலை 5:45 மணி: ஸ்குவாஷ் – ஜோஷ்னா சின்னப்பா vs மீகன் சிறந்த பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32
  • மாலை 5:45 மணி: ஸ்குவாஷ் – சுனைனா குருவில vs ஐஃபா அஸ்மான் பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32
  • மாலை 6:15 மணி: ஸ்குவாஷ் – சவுரவ் கோஷல் vs ஷமி வக்கீல் ஆண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32
  • மாலை 7:30 மணி: புல்வெளி கிண்ணங்கள் – ஆண்கள் அணி ஜோடிகளின் பிரிவு ஆட்டம் சுற்று 3 vs குக் தீவுகள்
  • இரவு 8:00 மணி: பளு தூக்குதல் – பெண்கள் 49 கிலோ பிரிவில் சாய்கோம் மீராபாய் சானு
  • இரவு 8:30 மணி: டேபிள் டென்னிஸ் – மகளிர் அணி காலிறுதி
  • இரவு 8:30 மணி (முதல்): சைக்கிள் ஓட்டுதல் – ஆண்கள் கெய்ரின் முதல் சுற்றில் Esow Alben
  • இரவு 8:30 மணி(முதல்): ஆண்கள் டேபிள் டென்னிஸ் காலிறுதியில் இந்தியா vs வடக்கு தீவு
  • இரவு 9:00 மணி: ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் – பெண்கள் அணி இறுதி மற்றும் தனிநபர் தகுதித் துணைப்பிரிவு 3 இல் பிரணதி நாயக், ருதுஜா நடராஜ் மற்றும் ப்ரோதிஷ்டா சமந்தா
  • இரவு 10:30 மணி: புல்வெளி கிண்ணங்கள் – பெண்கள் அணி நான்கு பிரிவு விளையாட்டு சுற்று 3 vs கனடா.
  • இரவு 11:30 மணி: பேட்மிண்டன் – இந்தியா – ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான கலப்பு அணி குரூப் ஏ டையில்
  • இரவு 11:30 மணி: ஹாக்கி – பெண்கள் பூல் ஏ பிரிவில் இந்தியா vs வேல்ஸ்
  • அதிகாலை 12:00 மணி: குத்துச்சண்டை – 70 கிலோ பிரிவில் ரவுண்ட் 1ல் லோவ்லினா போர்கோஹைன் vs என் ஏரியன்
  • அதிகாலை 12:13 மணி: நீச்சல் – குஷாக்ரா ராவத் 200M ஃப்ரீஸ்டைல் இறுதிப் போட்டி
  • அதிகாலை 12:30 மணி: பளு தூக்குதல் – பெண்களுக்கான 55 கிலோ இறுதிப் போட்டியில் பிந்த்யாராணி தேவி
  • அதிகாலை 1:00 மணி: குத்துச்சண்டை – 92 கிலோ பிரிவில் 1வது சுற்றில் சஞ்சீத் vs PF அடோ லியோ
  • அதிகாலை 1:35 மணி: நீச்சல் – ஸ்ரீஹரி நடராஜ் ஆண்களுக்கான 100M பேக்ஸ்ட்ரோக் இறுதிப் போட்டி

TNPSC Online Classes

To Subscribe => Youtube Channelகிளிக் செய்யவும்
To Join => Whatsapp கிளிக் செய்யவும்
To Join => Facebookகிளக் செய்யவும்
To Join => Telegram Channelகிளிக் செய்யவும்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here